Akwatin Kayan Ado na Zobe

An tsara wannan akwatin kayan ado na zobe don zoben aure, zoben aure, zoben zamani da tarin kayan ado na dillalai. Yana haɗa tsari mai amfani, keɓancewa mai tsari, da tallafin samarwa mai inganci don taimakawa samfuran kayan ado da kyaututtuka gabatar da kayayyaki ta hanya mai tsabta, ƙwararru, da kuma abin tunawa.

A kan hanya

Akwatin Kayan Ado na Zobe Mai Mayar da Hankali Kan Cikakken Bayani don Gabatarwa Mafi Kyau

Zaɓi kayan da suka dace, ƙarewa, tsari, da cikakkun bayanai na nuni don dacewa da asalin alamar ku da ƙwarewar abokin ciniki. Wannan shine shafin akwatin kayan ado na zobe mai faɗi, don haka ya kamata ya kwatanta tsari da yawa maimakon mai da hankali kan abu ɗaya. Takardar murfin, fatar PU, velvet, itace, da zaɓin harsashi na filastik, tare da akwatunan amfani da zoben aure, zoben zamani, kantunan dillalai, da odar kasuwanci ta e-commerce.

Me Yasa Zabi Mu A Matsayin Mai Kayatar da Akwatin Kayan Ado na Zobenka

ONTHEWAY tana tallafawa ayyukan akwatin kayan ado na zobe na musamman tare da haɓaka samfura, samo kayan aiki, kammala tambari, duba inganci, da kuma shirya kayan fitarwa ga masu siye da yawa.

Mai ƙera kayayyaki masu ƙwarewa

Mai ƙera kayayyaki masu ƙwarewa

ONTHEWAY tana tallafawa ayyukan akwatin zobe na musamman tare da marufi da ƙwarewar samar da nuni ga masu siye da yawa.

Ƙwararren Sana'a

Ƙwararren Sana'a

Ma'aikata suna kula da yankewa, naɗewa, ɗinki, liƙawa, bugawa, gogewa, da kuma kammalawa bisa ga samfurin da aka amince da shi.

Tsarin Inganci Mai Tsauri

Tsarin Inganci Mai Tsauri

Ana duba kowane oda don ganin bayyanarsa, saman kayan, tasirin tambari, tsari, adadi, da kuma jigilar kaya kafin jigilar kaya.

Ci gaban Samfura Mai Sauri

Ci gaban Samfura Mai Sauri

Ƙirƙirar samfuri yana taimakawa wajen tabbatar da girma, launi, kayan aiki, matsayin tambari, da cikakkun bayanai na aiki kafin a samar da samfura da yawa.

Tallafin MOQ Mai Sauƙi

Tallafin MOQ Mai Sauƙi

Tallafin aiki mai sassauƙa ya dace da sabbin samfura, odar gwaji, kamfen na yanayi, da masu siyan kayayyaki akai-akai.

Tallafin Fitar da Kaya na Duniya

Tallafin Fitar da Kaya na Duniya

Tallafin jigilar kaya da jigilar kaya daga ƙasashen waje zai iya rufe jigilar kaya ta iska, ta ruwa, da ta gaggawa ga masu siye daga ƙasashen waje.

Magani na Akwatin Kayan Ado na Zobe na Musamman

Muna samar da kayan da aka keɓance, launi, tambari, tsari, da zaɓuɓɓukan marufi waɗanda aka tsara don layin samfurin ku da buƙatun gabatar da alama.

Zaɓuɓɓukan Keɓancewa Sun haɗa da:

  • Kayan Aiki

    Kayan aiki: karammiski, fata ta PU, allon takarda, itace, harsashi na filastik da ramin zobe mai laushi

    karammiski, fata ta PU, allon takarda, itace, harsashi na filastik da ramin zobe mai laushi
  • Alamar

    Tambari: Bugawa / buga tambari mai zafi / embossing / farantin ƙarfe / lakabin saka

    Bugawa / zafi stamping / embossing / farantin ƙarfe / lakabin saka
  • Tsarin gini

    Tsarin: Girman / hanyar buɗewa / saka / layi / rufewa / riƙe / zaren zane

    Girman / hanyar buɗewa / saka / layi / rufewa / riƙe / zaren zane
  • Launuka

    Launuka: Daidaita launi na musamman / zaɓuɓɓukan launi na yau da kullun

    Daidaita launi na musamman / zaɓuɓɓukan launi na yau da kullun

Ƙungiyarmu ta ƙira tana aiki tare da ku don mayar da ra'ayoyinku zuwa mafita na ainihi na nuni.Ƙungiyarmu ta ƙira tana aiki tare da ku don mayar da ra'ayoyinku zuwa mafita na ainihi na nuni.

Zaɓuɓɓukan Keɓancewa & Zaɓin Kayan Aiki don Akwatin Kayan Ado na Zobe

Zaɓuɓɓukan Keɓancewa & Zaɓin Kayan Aiki don Akwatin Kayan Ado na Zobe

Zaɓuɓɓukan Keɓancewa Akwai

Kayan Aiki

karammiski, fata ta PU, allon takarda, itace, harsashi na filastik da ramin zobe mai laushi

Zaɓi bisa ga matsayin alama, yanayin rubutu, dorewa, da kasafin kuɗi.

Launuka

Daidaita launi na musamman / zaɓuɓɓukan launi na yau da kullun

Haɗa samfurin da asalin alamar kasuwanci, yanayin shago, ko jigon kamfen.

Kammala Tambari

Bugawa / zafi stamping / embossing / farantin ƙarfe / lakabin saka

Yi amfani da tsarin tambari wanda ya dace da saman kayan da wurin samfurin.

Tsarin gini

Girman / hanyar buɗewa / saka / layi / rufewa / riƙe / zaren zane

Daidaita tsarin don inganta amfani da zoben aure, zoben aure, zoben kwalliya da tarin kayan ado na dillalai.

shiryawa

Jakar polybag ɗaya/marufi na kwali/ saitin kyauta/kariyar fitarwa

Kare kayayyakin da aka gama a lokacin ajiya da jigilar su zuwa ƙasashen waje.

Mai ƙera Akwatin Kayan Ado Mai Inganci a China

Masana'antarmu tana tallafawa ayyukan akwatin kayan ado na zobe na musamman daga samo kayan aiki da haɓaka samfura zuwa dubawa mai inganci da kuma shirya kayan fitarwa.

Mai ƙera kayan ado masu inganci a China (1)
Mai ƙera kayan ado masu inganci a China (2)
Mai ƙera kayan ado masu inganci a China (3)
Tattaunawar Bukatu
Tattaunawar Bukatu
Tattaunawar Bukatu

Tsarin Samar da Akwatin Kayan Ado na Zobenmu

Muna ci gaba da sabunta masu siye a duk tsawon lokacin aikin don tabbatar da sadarwa mai kyau, samfoti masu inganci, da kuma ingantaccen sakamakon samar da kayayyaki.

nuni da tushen aikin katako na MDF

nuni da tushen aikin katako na MDF

tire naɗewa da velvet inlay

tire naɗewa da velvet inlay

marufi na PU na fata

marufi na PU na fata

nuni saitin suede modular

nuni saitin suede modular

nuna tagar dillali microfiber

nuna tagar dillali microfiber

Tambayoyi da Amsoshi Game da Kayan Ado na Set Nunin Kaya

Tambayoyi da Amsoshi Game da Akwatin Kayan Ado na Zobe

Amsa tambayoyin masu siye na gaske game da MOQ, keɓancewa, kayan aiki, lokacin samfurin, samarwa, da jigilar kaya.

  • 1

    Zan iya keɓance akwatin kayan ado na zobe da tambarin ta?

    Eh. Ana iya keɓance Akwatin Kayan Ado na Zobe ta hanyar buga tambari, buga tambari mai zafi, yin ado, lakabi na musamman, daidaita launi, da cikakkun bayanai na marufi bisa ga buƙatun alamar ku.

  • 2

    Waɗanne kayan aiki ne ake da su don akwatin kayan ado na zobe?

    Zaɓuɓɓukan kayan da aka saba amfani da su sun haɗa da fata mai laushi, fata ta PU, allon takarda, katako, harsashin filastik da ramin zobe mai laushi. Zaɓin ƙarshe ya kamata ya dace da kasafin kuɗin ku, salon kamannin ku, buƙatun dorewa, da yanayin dillalai.

  • 3

    Menene MOQ don akwatin kayan ado na zobe?

    MOQ ya dogara da tsari, kayan aiki, tsarin tambari, girma, da kuma sarkakiyar oda. Aika adadin da kake son bayarwa domin ƙungiyar ta tabbatar da tsarin kimantawa mai amfani.

  • 4

    Za ku iya yin samfura kafin a samar da kayayyaki da yawa?

    Eh. Ana iya yin samfura don duba girma, kayan aiki, launi, tasirin tambari, tsarin buɗewa, da aikin marufi kafin a samar da taro.

  • 5

    Wa ke amfani da akwatin kayan ado na zobe?

    Ana amfani da wannan samfurin a matsayin zoben aure, zoben aure, zoben kwalliya da tarin kayan ado na dillalai. Ya dace da samfuran kayan ado, dillalai, masu siyar da kayan lantarki, ayyukan tallatawa, da shirye-shiryen shirya kyaututtuka.

Fara Aikin Akwatin Kayan Ado na Zobenka Yau

Kana neman mai samar da akwatin kayan ado na zobe mai inganci? Aika kayanka, girmanka, launi, tambari, adadi, da buƙatun marufi. Ƙungiyarmu za ta taimaka wajen duba mafi kyawun mafita na musamman don aikinka.