Kahon ng Alahas na Singsing

Ang kahon ng alahas na ito para sa mga singsing na pangkasal, singsing sa kasal, singsing na pang-uso, at mga koleksyon ng alahas na tingian. Pinagsasama nito ang praktikal na istruktura, pagpapasadya na handa na para sa tatak, at maaasahang suporta sa produksyon upang matulungan ang mga tatak ng alahas at regalo na maipakita ang mga produkto sa isang malinis, propesyonal, at di-malilimutang paraan.

Ontheway

Kahon ng Alahas na Singsing na Nakatuon sa Detalye para sa Mas Magandang Presentasyon

Piliin ang tamang materyal, tapusin, istraktura, at mga detalye ng display na tumutugma sa pagkakakilanlan ng iyong brand at karanasan ng customer. Ito ang malawak na pahina ng kahon ng alahas para sa singsing, kaya dapat nitong ihambing ang maraming istruktura sa halip na labis na magtuon sa iisang materyal. Mga opsyon sa pabalat na papel, PU leather, velvet, kahoy, at plastik na shell, kasama ang mga gamit para sa mga singsing sa kasal, mga singsing sa fashion, mga retail counter, at mga order sa e-commerce.

Bakit Kami ang Piliin bilang Iyong Tagapagtustos ng Kahon ng Alahas na Singsing

Sinusuportahan ng ONTHEWAY ang mga proyektong pasadyang kahon ng alahas para sa singsing na may kasamang pagbuo ng sample, pagkuha ng materyal, pagtatapos ng logo, inspeksyon ng kalidad, at pag-iimpake para sa pag-export para sa mga wholesale buyer.

Bihasang Tagagawa

Bihasang Tagagawa

Sinusuportahan ng ONTHEWAY ang mga proyektong pasadyang ring box na may karanasan sa packaging at produksyon ng display para sa mga wholesale buyer.

Mahusay na Paggawa

Mahusay na Paggawa

Kinokontrol ng mga manggagawa ang pagputol, pagbabalot, pananahi, pagdidikit, pag-iimprenta, pagpapakintab, at mga detalye ng pagtatapos ayon sa aprubadong sample.

Mahigpit na Kontrol sa Kalidad

Mahigpit na Kontrol sa Kalidad

Ang bawat order ay sinusuri para sa hitsura, ibabaw ng materyal, epekto ng logo, istraktura, dami, at pag-iimpake sa pag-export bago ipadala.

Mabilis na Pagbuo ng Sample

Mabilis na Pagbuo ng Sample

Ang pagbuo ng sample ay nakakatulong na kumpirmahin ang laki, kulay, materyal, posisyon ng logo, at mga detalye ng paggana bago ang maramihang produksyon.

Suporta sa MOQ na may kakayahang umangkop

Suporta sa MOQ na may kakayahang umangkop

Angkop ang flexible na suporta sa proyekto para sa mga bagong brand, trial order, seasonal campaign, at mga paulit-ulit na wholesale buyer.

Suporta sa Pandaigdigang Pag-export

Suporta sa Pandaigdigang Pag-export

Ang suporta sa pag-iimpake at pagpapadala sa pag-export ay maaaring sumaklaw sa paghahatid sa himpapawid, dagat, at express courier para sa mga internasyonal na mamimili.

Mga Solusyon sa Pasadyang Kahon ng Alahas na Singsing

Nagbibigay kami ng pasadyang materyal, kulay, logo, istraktura, at mga opsyon sa pag-iimpake na iniayon sa iyong linya ng produkto at mga pangangailangan sa presentasyon ng brand.

Kasama sa mga Opsyon sa Pagpapasadya:

  • Mga Materyales

    Mga Materyales: pelus, PU leather, paperboard, kahoy, plastik na shell at malambot na singsing

    pelus, PU leather, paperboard, kahoy, plastik na shell at malambot na singsing
  • Logo

    Logo: Pag-imprenta / hot stamping / embossing / metal plate / hinabing label

    Pag-imprenta / hot stamping / embossing / metal plate / hinabing label
  • Istruktura

    Kayarian: Sukat / paraan ng pagbubukas / insert / lining / pagsasara / hawakan / drawstring

    Sukat / paraan ng pagbubukas / insert / lining / pagsasara / hawakan / drawstring
  • Mga Kulay

    Mga Kulay: Pasadyang pagtutugma ng kulay / karaniwang mga opsyon sa kulay

    Pasadyang pagtutugma ng kulay / karaniwang mga opsyon sa kulay

Ang aming pangkat ng disenyo ay malapit na nakikipagtulungan sa iyo upang gawing tunay na solusyon sa pagpapakita ang iyong mga ideya.Ang aming pangkat ng disenyo ay malapit na nakikipagtulungan sa iyo upang gawing tunay na solusyon sa pagpapakita ang iyong mga ideya.

Mga Opsyon sa Pagpapasadya at Pagpili ng Materyales para sa Kahon ng Alahas na Singsing

Mga Opsyon sa Pagpapasadya at Pagpili ng Materyales para sa Kahon ng Alahas na Singsing

Mga Magagamit na Opsyon sa Pagpapasadya

Mga Materyales

pelus, PU leather, paperboard, kahoy, plastik na shell at malambot na singsing

Pumili batay sa posisyon ng tatak, tekstura, tibay, at badyet.

Mga Kulay

Pasadyang pagtutugma ng kulay / karaniwang mga opsyon sa kulay

Itugma ang produkto sa pagkakakilanlan ng tatak, kapaligiran sa tindahan, o tema ng kampanya.

Pagtatapos ng Logo

Pag-imprenta / hot stamping / embossing / metal plate / hinabing label

Gumamit ng proseso ng logo na akma sa ibabaw ng materyal at posisyon ng produkto.

Istruktura

Sukat / paraan ng pagbubukas / insert / lining / pagsasara / hawakan / drawstring

Isaayos ang istraktura upang mapabuti ang paggamit para sa mga singsing sa pakikipagtipan, singsing sa kasal, singsing sa fashion, at mga koleksyon ng tingiang alahas.

Pag-iimpake

Indibidwal na polybag / karton na pag-iimpake / pag-iimpake ng gift set / proteksyon sa pag-export

Protektahan ang mga natapos na produkto habang iniimbak at inipapadala sa ibang bansa.

Maaasahang Tagagawa ng Kahon ng Alahas na Singsing sa Tsina

Sinusuportahan ng aming pabrika ang mga pasadyang proyekto sa kahon ng alahas na singsing mula sa pagkuha ng materyal at pagbuo ng sample hanggang sa inspeksyon ng kalidad at pag-iimpake sa pag-export.

Maaasahang Tagagawa ng Set ng Display ng Alahas sa Tsina (1)
Maaasahang Tagagawa ng Set ng Display ng Alahas sa Tsina (2)
Maaasahang Tagagawa ng Set ng Display ng Alahas sa Tsina (3)
Talakayan sa Pangangailangan
Talakayan sa Pangangailangan
Talakayan sa Pangangailangan

Ang Aming Proseso ng Produksyon ng Kahon ng Alahas na Singsing

Pinapanatili naming ina-update ang mga mamimili sa buong proseso upang matiyak ang maayos na komunikasyon, tumpak na mga sample, at maaasahang resulta ng maramihang produksyon.

display para sa paggawa ng kahoy na base ng MDF

display para sa paggawa ng kahoy na base ng MDF

inlay na pelus na pambalot sa tray

inlay na pelus na pambalot sa tray

pambalot ng dibdib na pu leather stand

pambalot ng dibdib na pu leather stand

set ng display na suede modular

set ng display na suede modular

display retail window microfiber

display retail window microfiber

Mga Madalas Itanong Tungkol sa Tagapagtustos ng Set ng Display ng Alahas

Mga Madalas Itanong Tungkol sa Kahon ng Alahas na Singsing

Sagutin ang mga totoong tanong ng mamimili tungkol sa MOQ, pagpapasadya, mga materyales, oras ng sample, produksyon, at pagpapadala.

  • 1

    Maaari ko bang i-customize ang kahon ng alahas para sa singsing gamit ang aking logo?

    Oo. Ang Ring Jewelry Box ay maaaring ipasadya gamit ang logo printing, hot stamping, embossing, custom labels, color matching, at mga detalye ng pag-iimpake batay sa mga kinakailangan ng iyong brand.

  • 2

    Anong mga materyales ang magagamit para sa kahon ng alahas na singsing?

    Kabilang sa mga karaniwang pagpipilian ng materyal ang velvet, PU leather, paperboard, kahoy, plastic shell at soft ring slot. Ang pangwakas na pagpipilian ay dapat na tumutugma sa iyong badyet, istilo ng hitsura, kinakailangan sa tibay, at sitwasyon sa pagbebenta.

  • 3

    Ano ang MOQ para sa kahon ng alahas na singsing?

    Ang MOQ ay nakadepende sa istruktura, materyal, proseso ng logo, laki, at kasalimuotan ng order. Ipadala ang iyong target na dami upang makumpirma ng team ang isang praktikal na plano ng quotation.

  • 4

    Maaari ka bang gumawa ng mga sample bago ang bulk production?

    Oo. Maaaring gumawa ng mga sample upang suriin ang laki, materyal, kulay, epekto ng logo, istraktura ng pagbubukas, at tungkulin ng pag-iimpake bago ang malawakang produksyon.

  • 5

    Sino ang karaniwang gumagamit ng kahon ng alahas para sa singsing?

    Ang produktong ito ay karaniwang ginagamit para sa mga singsing sa pakikipagtipan, singsing sa kasal, mga singsing sa fashion at mga koleksyon ng alahas na tingian. Ito ay angkop para sa mga brand ng alahas, mga retailer, mga nagbebenta ng e-commerce, mga proyektong pang-promosyon, at mga programa sa pag-iimpake ng regalo.

Simulan ang Iyong Proyekto sa Kahon ng Alahas na Singsing Ngayon

Naghahanap ng maaasahang supplier ng kahon ng alahas para sa singsing? Ipadala ang iyong mga kinakailangan sa materyal, laki, kulay, logo, dami, at pag-iimpake. Tutulungan ka ng aming koponan na suriin ang pinakamahusay na solusyon para sa iyong proyekto.